TRANG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ
XÃ VẠN TƯỜNG
Tiếng Anh
Tiếng Việt
Trang chủ
Giới thiệu
Tin tức
Văn bản
Chính quyền
Lịch làm việc
LIÊN HỆ - HỎI ĐÁP
Thủ tục hành chính
THÔNG TIN, THÔNG BÁO CỦA CÁC DOANH NGHIỆP
Toggle navigation
VIE
EN
Đăng nhập
|
Trang chủ
Giới thiệu
Cơ cấu tổ chức
Lãnh đạo xã Vạn Tường
Tiểu sử của Đại biểu HĐND xã
Tổ đại biểu HĐND số 1
Tổ đại biểu HĐND số 2
Tổ đại biểu HĐND số 3
Tổ đại biểu HĐND số 4
Tổ đại biểu HĐND số 5
Tổ đại biểu HĐND số 6
TIỂU SỬ ĐẠI BIỂU HĐND KHÓA II, NHIỆM KỲ 2026-2031
Tin tức
THÔNG TIN CHỈ ĐẠO ĐIỀU HÀNH
HOẠT ĐỘNG LÃNH ĐẠO
TIN TỨC TỪ CÁC ĐƠN VỊ
Videos
TUYÊN TRUYỀN
DU LỊCH
TRUYỀN THÔNG VỀ CẢI CÁCH HÀNH CHÍNH
THÔNG TIN LÃNH ĐẠO XÃ VẠN TƯỜNG
Thư viện ảnh
BẦU CỬ HĐND
THÔNG TIN ỨNG CỬ VIÊN BẦU CỬ QUỐC HỘI
THÔNG TIN ỨNG CỬ VIÊN HĐND TỈNH QUẢNG NGÃI
THÔNG TIN ỨNG CỬ VIÊN HĐND XÃ VẠN TƯỜNG
Công bố kết quả bầu cử
TÓM TẮC TIỂU SỬ NHỮNG NGƯỜI TRÚNG CỬ ĐẠI BIỂU HĐND XÃ VẠN TƯỜNG
KHCN - ĐMST
Văn bản
Văn bản Chính phủ
Văn bản Tỉnh ủy
Nghị quyết HĐND tỉnh
Văn bản chỉ đạo, điều hành của UBND tỉnh
Nghị quyết HĐND xã
Kỳ họp thứ I
Kỳ họp thứ 2
Kỳ họp thứ 3
Văn bản chỉ đạo điều hành của UBND xã
Quyết định
Công Văn
Tờ Trình
Kế hoạch
Thông Báo
Báo cáo
Chính quyền
Thông tin chỉ đạo điều hành
Chính quyền số
Dịch vụ công trực tuyến
Văn bản, bảng niêm yết
Chuyển đổi số tỉnh Quảng Ngãi
Hoạt động lĩnh vực KHCN, ĐMST và chuyển đổi số
Chuyên mục chuyển đổi số
Văn bản chỉ đạo điều hành chuyển đổi số
Hoạt động chuyển số số
NIÊM YẾT- CÔNG KHAI
Lịch làm việc
Lịch làm việc UBND
Chương trình công tác UBND
Lịch tiếp dân
LIÊN HỆ - HỎI ĐÁP
LIÊN HỆ
HỎI ĐÁP
Thủ tục hành chính
Tiếp nhận phản ánh kiến nghị về TTHC
Công khai TTHC
THÔNG TIN, THÔNG BÁO CỦA CÁC DOANH NGHIỆP
Đăng nhập
Thứ năm, 22/10/2026
-
15
:
25
:
34
HĐND XÃ VẠN TƯỜNG TỔ CHỨC KỲ HỌP THỨ 5 (KỲ HỌP CHUYÊN ĐỀ) KHÓA II NHIỆM KỲ 2026-2031
Xã Vạn Tường: Tập trung tháo gỡ vướng mắc Dự án Nâng cấp, mở rộng Nhà máy lọc dầu Dung Quất
LÃNH ĐẠO XÃ VẠN TƯỜNG THĂM, CHÚC MỪNG DOANH NGHIỆP NHÂN NGÀY DOANH NHÂN VIỆT NAM
Ra mắt Câu lạc bộ Khởi nghiệp Vạn Tường
Xã Vạn Tường: Hội nghị sơ kết 9 tháng thực hiện Nghị quyết số 57-NQ/TW và triển khai nhiệm vụ trọng tâm 3 tháng cuối năm 2026
XÃ VẠN TƯỜNG: BÀN GIAO NHIỆM VỤ CƠ QUAN THƯỜNG TRỰC BAN CHỈ ĐẠO VỀ KHOA HỌC, CÔNG NGHỆ VÀ CHUYỂN ĐỔI SỐ
Sạt lở đất trên Quốc lộ 24C qua xã Vạn Tường: Lực lượng chức năng xã Vạn Tường khẩn trương khắc phục, đảm bảo giao thông
Lãnh đạo xã Vạn Tường kiểm tra chỉ đạo khắc phục tình trạng ngập lụt cục bộ tại thôn Đông Lỗ
Lực lượng chức năng xã Vạn Tường hỗ trợ người dân vùng ngập lụt Đông Lỗ
TỔ ĐẠI BIỂU HĐND TỈNH, XÃ TIẾP XÚC CỬ TRI CÁC THÔN NAM YÊN, LONG BÌNH, THANH THỦY, PHƯỚC THIỆN, AN CƯỜNG
Xã Vạn Tường tổ chức Lễ chào cờ và sinh hoạt dưới cờ đầu tháng 10
Xã Vạn Tường: tổ chức họp đánh giá tiến độ và tháo gỡ các khó khăn, vướng mắc trong công tác bồi thường, giải phóng mặt bằng 2 dự án giao thông
Trang chủ
Tin tức
Thư viện ảnh
Vạn Tường